Dark Light
Icon

Kanuni za hisabati

View Details • Downloads: 41

Description

kitabu cha Kiswahili chenye kanuni za hisabati kitakacho kusaidia kujifunza na kufundisha somo la hisabati

Hiki ni kitabu cha Kiswahili chenye kanuni muhimu za hisabati, kilichoandikwa kwa lengo la kurahisisha mchakato wa kujifunza na kufundisha somo hili. Kwa kutoa kanuni hizo kwa lugha ya Kiswahili na kwa mpangilio unaoeleweka kirahisi, kitabu hiki kinakuwa nyenzo muhimu sana kwa wanafunzi wanaohitaji kuelewa dhana za hisabati kwa undani na pia kwa walimu wanaotafuta njia bora za kufikisha maarifa hayo kwa wanafunzi wao. Matumizi ya lugha ya Kiswahili hufanya masomo ya hisabati kuwa ya karibu zaidi na rahisi kufuatiliwa na wazungumzaji wa lugha hiyo.

Read More

IconFiles Included

KITABU-CHA-KANUNI-ZA-HISABATI.pdf
KITABU-CHA-KANUNI-ZA-HISABATI.pdf

Tags:

Files Navigation Menu

Primary School Resources
Standard 7

Standard 7 Past Papers

Standard 5 Past Papers

Standard 4 Books

Standard 3 Past Papers

Form 6

Form 6 Books

Form 6 Past Papers

Form 5 Books

Form 5 Past Papers

Form 4 Books

Form 4 Past Papers

Form 3 Books

Form 3 Past Papers

Form 2 Books

Form 2 Past Papers

Form 1 Books

Form 1 Past Papers

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *